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Mkurugenzi Halmashauri ya Mji Kondoa, watumishi na baraza la madiwani  

wanaungana na wananchi wa Kondoa Mji na watanzania wote kumpongeza Rais 

wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania  Dkt. John Pombe Magufuli  kwa kutimiza 

miaka miwili ya uongozi wake. 

 

Katika kipindi hicho Rais amefanya mengi kwa ajili ya wananchi hasa wa hali ya 

chini ambao walikosa matumaini ya kufaidi matunda ya nchi . 

 

    Hivyo hatuna budi kukupongeza kwani kwasasa wananchi wanayaona matunda ya uongozi wako katika 

sekta  za maji, afya, elimu, miundombinu, kilimo na amani na utulivu. 

 

 

Mwenyezi Mungu akuzidishie maisha marefu wewe na serikali yako , “Mungu ibariki Tanzania “ 

 

 
Halmashauri ya Mji Kondoa         Barua pepe:   td@kondoatc.go.tz  

S.L.P 711           Tovuti: www.kondoatc.go.tz  

Kondoa           Facebook: Kondoa TC 

PONGEZI ZA MIAKA MIWILI YA RAIS DKT. JONH POMBE MAGUFULI 

HALMASHAURI YA MJI KONDOA 

Rais Dkt.John Pombe Magufuli 
Makamu wa Rais Mh. Samia Suluhu 

Hassan 


