HALMASHAURI YA MJI KONDOA

(Baruazotezitumwekwamkurugenziwamjikondoa)

Simu:  +255 712264912

Nukushi: +255 262360313 MkurugenziwaMji

Baruapepe: td@kondoatc.go.tz S.L.P711

Tovuti: www.kondoatc.go.tz Kondoa

11/01/2019
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Mkurugenzi,

Halmashauri ya Mji,

KONDOA.

YAH: MAPOKEZI YA FEDHA KIASI CHA SHS.1,151,045,826.00 KWA AJILI YA
MATUMIZI YA MIRADI YA MAENDELEO YA MAJI NA UJENZI WA JENGO LA
HALMASHAURI
Mada tajwa hapo juu yahusika.
Halmashauri imepokea fedha zenye jumla ya shs. 1,151,045,826.00 kwa ajili ya matumizi ya
utekelezaji wa Mradi wa Maji na Ujenzi wa Jengo la Halmashauri

No. | Maelezo Kiasi (Tshs.)

01 Mradi wa Maji 151,045,826.00

02 Ujenzi wa Jengo la Halmashauri & 1,000,000,000.00
Jumla ‘ 1,151,045,826.00

Naomba kuwasilisha.

Onesmo R. Mwotga

Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara

Halmashauri ya Mji

KONDOA
NAKALA:
-Mheshimiwa Mwenyekiti - Kwa taarifa
-Katibu Tawala Wilaya (DAS) -Kwa taarifa

~ -Mhandisi wa Maji _Kwa Utekelezaji - - — - — —

-Mkaguzi wa Ndani - Kwa Ufuatiliaji
-Afisa Mipango - Kwa Utekelezaji v~
-MBAO ZA MATANGAZO -Kwa Taarifa
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