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Kumb.Na. KTC/F.10/33/3
Mkurugenzi,
Halmashauri ya Mji,
KONDOA.

YAH: MAPOKEZI YA FEDHA KIASI CHA SHS.15,144,664.83 KWA AJILI YA
MATUMIZI YA KAWAIDA (OC) KWA MWEZI NOVEMBABA, 2018.
Mada tajwa hapo juu yahusika.

Halmashauri imepokea fedha zenye jumla ya shs. 15,144,664.83 kwa ajili ya matumizi ya

kawaida(OC) ya mwezi Novemba,2018.

.

No. | Maelezo Kiasi (Tshs.)
01 Idara za Kilimo na Mifugo 777,000.00
02 Idara ya Afya 3,150,000.00
03 Idara ya Ujenzi 991,000.00
04 Idara ya Maji 647,000.00
05 Idara ya Elimu Msingi-Oc Proper 3,098,000.00
06 | Idara ya Elimu Sekondari-Oc Proper 1,982,000.00
07 Idara za Utawala 2,406,664.83
08 | GPG 2,093,000.00
Jumla 15,144,664.83

Naomba kuwasilisha. =

- Onesmo R. M;’ogga

Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara
Halmashauri ya Mji
KONDOA
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