
, JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI KONDOA

U napojibu tafadhali taja:

Ku mb. Na. KT C I L50 I 221 07 27t0412021

TANGAZO LA NAFASI ZAKAZI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Kondoa anapenda kuwatangazia wananchi

wenye sifa kuomba nafasi za Utendaji wa Mtaa na Mtunza Kumbukumbu

Msaidizi daraja la ll. Tangazo hili ni baada ya kupokea Kibali cha Ajira mbadala

chenye Kumb.Na.FA.17013601011111 cha tarehe 12 Aprili,2021 kutoka Ofisi ya

Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.

MTrrNzA KUMBUKUMBU MSAIDTZT NAFASI MBILI (02)

1.0 * MAJUKUMU YA KAZI
i. Kutafuta kumbukumbu/Nyaraka/Mafaili yanayohitajiwa na wasomaji.
ii. Kudhibiti upokeaji na uandikishaji.
iii. Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu/Nyaraka katika

makundi kulingana na somo husika (Classification na boxing) kwa ajili ya

Matumizi ya ofisi.
iv. Kuweka/kupanga ku mbukum bu/Ny araka katika reki (File Racks/Cabinets)

katika masjala/vyumba vya kuhifadhia kumbukumbu
v. Kuweka kumbukumbu (Barua, Nyaraka) katika mafaili.
vi. Kushughulikia maombi ya kumbukumbu lnyaraka kutoka Taasisi za

Serikali.

1.1 SIFA ZA MWOMBAJI
i. Awe amehitimu Elimu ya kidato cha nne au sita.

ii. Awe na cheti cha taaluma ya utunzaji kumbukumbu (Technician Certificate
on Record Management) NTA Level 5 Masjala.

1.2 MSHAHARA
Kwa kuzingatia ngazi za Mishahara ya Serikali TGS B



2.0 MTENDAJI WA MTAA (MTAA EXECUTIVE) NAFASI MOJA (0{)

2.1 MAJUKUMU YA KAZI

i. Mtendaji na mshauri wa Halmashauri ya Mtaa katika mipango ya

maendeleo ya kijamii na utekelezaji wa mipango ya maendeleo.

ii. Afisa masuhuli na mtendaji Mkuu wa Serikali ya Mtaa na atasimamia
mapato na matumiziya Halmashauri ya Mtaa.

iii. Mlinzi wa amani na msimamizi wa Utawala Bora katika Mtaa.

. iv. Kuratibu na Kusimamia upangaji na utekelezaliwa mipango ya maendeleo

Ya mtaa.

v. Katibu wa Kamati ya Halmashauri ya Mtaa.

vi. Kutafsiri Sera, Utaratibu na kusimamia utekelezaji wa sheria ndogondogo
za Halmashauri katika Mtaa.

vii. Kuratibu na kuandaa taarifa za utekelezali wa kazi za Mtaa na kuwasilisha
' katika ngazi ya Kata.

viii. Kuongoza vikao vya maendeleo ya Mtaa vitakavyo husisha wananchi na

wataalamu walioko kwenye eneo lake.

ix. Kuhamasisha wananchi katika mikakati mbalimbali ya kuondoa njaa,

umaskini na kuongeza uzalishaji.

x. Kusimamia matumizi bora ya nguvu kazi'

xi. KiongoziwaWakuu wa Kitaaluma katika Mtaa.

2,2 SIFA ZA MWOMBAJI

i. Kuajiriwa mwenye Elimu ya Kidato cha nne au sita aliyehitimu mqfunzo ya

Astashahada/Cheti NTA LEVEL 5 katika moja ya fani zifuatazo:- Sheria,

Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maende[eo ya Jamil na Sayansi ya

Sanaa katika Chuo cha Serikali za Mitaa Horllbolo - Dodoma 'au Chuo

chochote kinacho tambuliwa na Serikali.

2.3 MSHAHARA
Kwa kuzingatia ngazi za Mishahara ya Serikali TGS B

NB: Kutakuwa na nafasi moja ya ziada katika nafasi ya Mtendaji wa Mtaa

ambaye atasubiri kibali kilicho ombwa hivi karibuni kuziba nafasi ya
' Mtendaji wa Mtaa aliyestaafu kwa hiari.



MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI WOTE

i. Waombaji wote wawe Raia wa Fanzania na wenye umri wa Miaka Kumi na
Nane (18) na usio zidi Miaka Arobaini na Tano (45).

ii. Waombaji wote waambatishe cheti cha kuzaliwa.
iii. Waombaji ambao ni Watumishi wa Umma na wamejipatia sifa za kuingilia

katika kada tofauti na walizo nazo, wapitishe barua zao za maombi ya
nafasi za kazi kwa Waajiri wao.

iv. Waombaji waambatishe wasifu wao (Curriculum Vitae) yenye anwani na

namba za simu zinazopatikana pamoja na majina ya wadhamini
(Referees) watu wa kuaminika.

v. Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, nakala ya vyeti vya kidato
cha nne na kidato cha sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya
kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika.
Ambatisha: -
- Cheti cha Mtihani wa Kidato cha lV na Vl.
- Vyeti vya ziada (Computer Certificates).
- Vyeti vya kitaaluma (Professional certificates from recognized

boards/lnstitution)
- Picha moja "Passport Size" ya hivi karibuni

vi.' Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao
' vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU au NECTA).

vii.*Waombaji wa nafasi za Ajira waliostaafishwa/kuachishwa kazi katika
Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba isipokuwa kama wanakibali
cha Katibu Mkuu Kiongozi.

viii. Waombaji kazi ambao tayari ni Waajiriwa katika nafasi za kuingilia
walioko katika Utumishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia
maelekezo yaliyo katika Waraka Na. CAC.451257l01lDl140 wa tarehe 30
Novemba,2010.

ix. Uwasilishaji wa taarifa na Sifa za kugushi wahusika -watachu(uliwa hatua
za kisheria.

x. Maombi yote yatumwe kwa anuani ifuatayo: -

MKURUGENZI, I

HALMASHAURI YA MJI,
s. L. P 7',11,

KONDOA.
xi. Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 1010512021 Saa Tisa na

Nusu (9:30) Alasiri Siku ya Jumatatu.

Msoleni J. Dakawa
li.r,

MKURUGENZI HALMASHAURI YA MJI
KONDOA.
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