

TANGAZO

28.02.2020

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI KONDOA ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE NA TAASISI ZOTE KUWA SIKU YA **KESHO TAREHE 29.02.2020** NI JUMAMOSI YA MWISHO WA MWEZI HIVYO WOTE MNATAKIWA KUFANYA USAFI KATIKA MAENEO YENU IKIWA NI KUTEKELEZA AGIZO LAKITAIFA KUFANYA USAFI KILA JUMAMOSI YA MWISHO WA MWEZI.

USAFI UNAOTAKIWA KUFANYWA KATIKA MAENEO YENU KWA **KUZIBUA MITARO YA MAJI MACHAFU, KUFYEKA NYASI, KUSAFISHA MAENEO YASIYOENDELEZWA NA KUOKOTA TAKA KATIKA MAENEO YA WAZI, PIA BIASHARA** ZOTE ZINATAKIWA KUFUNGWA KUANZIA **SAA 12:00 ASUBUHI HADI SAA 3:00 ASUBUHI.**

TIMU YA UKAGUZI ITAPITA KATIKA MITAA KWA AJILI YA UKAGUZI NA WANANCHI AMBAO HAWATAFANYA USAFI KATIKA MAENEO YAO WATATOZWA FAINI ISIYOZIDI **SHILINGI ELFU HAMSINI** (TSHS. 50,000).

AIDHA WATUMISHI WOTE WA HALMASHAURI YA MJI MAKAO MAKUU MNATAKIWA KUFIKA KATIKA **HOSPITALI YA MJI SAA 12:00 ASUBUHI** KUUNGANA NA VIONGOZI WENGINE KWA AJILI YA KUANDIKISHA MAHUDHURIO NA KUFANYA USAFI KATIKA HOSPITALI HIYO NA AMBAO HAWATAHUDHURIA HATUA ZA KIUTUMISHI ZITACHUKULIWA DHIDI YAO.

USIKIAPU/KUSOMA TANGAZO HILI MJULISHE NA MWENZAKO.

LIMETOLEWA NA



MSOLENI DAKAWA

**MKURUGENZI HALMASHAURI YA MJI
KONDOA**

