

HALMASHAURI YA MJI WA KONDOA

(BaruazotezitemwekwaMkurugenziHalmashauriyaMjiwaKondoa)

MJI WA KONDOA

Simu: +255 0712 - 264912

Fax: +255 262360028

Barua pepe :td@kondoatc.go.tz



Idara ya Utumishi na Utawala,
Sanduku la Posta 711,
KONDOA.

TANGAZO

05.09.2018

**MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI WA
KONDOA ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE
KUWA KUENZIA SAA 1.30 ASUBUHI HADI SAA 9.30
ALASIRI TAREHE 10/09/2018 HADI TAREHE
14/09/2018 OFISI YAKE ITAPOKEA MALALAMIKO
YANAYOHUSIANA NA MASUALA YA ARDHI
KIMAANDISHI NA BILA KUSAHAU KUAMBATANISHA
NAKALA (PHOTOCOPY) ZA NYARAKA MUHIMU ZA
UMILIKI WA ARDHI HUSIKA NA NAMBA YA SIMU.**

**ENEOLA KUPOKELEA :- NI OFISINI KWA
MKURUGENZI MJI**

UKISIKIA TANGAZO HILI MJULISHE NA MWENZAKO

**TANGAZO HILI LIMETOLEWA
NA**

.....
**M. J. DAWAKA
MKURUGENZI MJI
KONDOA**

