



TAARIFA KWA UMMA

Wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na Kidato cha Tano Awamu ya Pili kwa mwaka 2018 wanatakiwa kuripoti kuanzia tarehe **21 hadi 30 Septemba, 2018** na hakutakuwa na mabadiliko yoyote ya shule. **Wanafunzi wote wanatakiwa kuripoti katika shule walizopangwa kwa wakati.** Endapo mwanafunzi atachelewa kuripoti hadi **tarehe 30 Septemba, 2018** ambayo ndiyo siku ya mwisho ya kuripoti, nafasi yake atakuwa ameipoteza.

Orodha ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na Kidato cha Tano Awamu ya Pili pamoja na fomu za kujiunga (joining instructions) inapatikana kwenye tovuti ya OR-TAMISEMI ya www.tamisemi.go.tz Mwanafunzi mara upatapo jina umechaguliwa inabidi uangalie fomu ya kujiunga na shule husika kwenye mtandao na huwajibiki kwenda kwenye shule husika wala kupiga simu.

Imetolewa

**Katibu Mkuu,
OR-TAMISEMI**