

IJUE NA ITEMBELEE TOVUTI YA HALMSHAURI YAKO

HALMASHAURI YA MJI KONDOA SLP 711 KONDOA

SIMU YA MEZANI: 0712264912 SIMU YA MKONONI: 0712264912

BARUA PEPE: td@kondoatc.go.tz

Tovuti ya Halmashauri yetu ilizinduliwa rasmi Tarehe 27 Mwezi 03 Mwaka 2017

MALENGO YA KUENZISHA TOVUTI:

- Kukuwezesha kuijua Halmashauri yako kwa undani zaidi: historia na majukumu yake, muundo, n.k
- Kukuhabarisha/kukujuza kuhusu miradi, bajeti (mapato na matumizi) na matukio mbalimbali
- Kukuelimisha kuhusu sera, sheria, kanuni, taratibu, n.k.
- Kukupunguzia usumbufu na gharama za kufuata baadhi ya huduma kutoka ofisi za halmashauri
- Njia rahisi kwako ya kutoa mrejesho kwetu kuhusu huduma tunazotoa kwa wananchi

MWONEKANO WA TOVUTI

Hivi ndivyo tovuti yetu inavyoonekana (weka nembo ya Halmashauri yako):



Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa
Halmashauri ya Mji Kondo



Mwanzo Kuhusu sisi Huduma Utawala Machapisho Kituo cha Habari Miradi

NAMNA YA KUINGIA KWENYE TOVUTI YETU

Kwa kutumia kompyuta au simu ya kiganjani: Fungua mtandao, andika jina la halmashuri yako ikifuatiwa na hadhi yake (mf: mc, dc, tc) kisha weka nukta, andika go nukta kisha andika tz. Mfano: kondoatc.go.tz halafu bofya utafungua tovuti ya Halmashauri ya Mji Kondo. Ukitaka kufungua tovuti ya manispaa ya Dodoma andika dodomamc.go.tz kisha bofya.

ENDAPO MATARAJIO YA KUPATA TAARIFA/MAKALA HAYAKUKIDHIWA UFANYEJE?

- Tuambie kwa kupitia njia zilizo rodheshwa hapo chini (barua pepe, simu mezani/kiganjani)
- Tusaidie-tuboreshe maudhui na muundo wa taarifa zetu

KWA MAELEZO NA USHAURI ZAIDI WASILIANA NASI KWA NJIA ZIFUATAZO

- Mtandao/Barua pepe td@kondoatc.go.tz
- Simu ya mezani 0716024549