

HALMASHAURI YA MJI KONDOA

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Mji Kondo)

Simu: +255 262360028

Fax: +255 262360028



Sanduku la Posta 711,

KONDOA.

MAOMBI YA POSHO YA KULALA NJE YA KITUO CHA KAZI

1. Jina
2. Cheo Ngazi ya Mshahara Tarehe
3. Sahihi ya mwombaji Idara
4. Naomba posho ya kulala nje ya kituo cha kazikwa shughuli za kikazi kama
Ifuatavyo:
.....
.....

TAREHE	KUTOKA	TAREHE	KWENDA	SIKU	KIASI	JUMLA
					JUMLA	

5. UTHIBITISHO WA MKUU WA IDARA HUSIKA

Nathibitisha maombi hayo ni halali. Hivyo alipwe.

Epicor code No.

Akaunti namba

Sahihi ya mkuu wa Idara Tarehe

Cheo

6. MWEKA HAZINA MJI

Nakubali/Sikubaliani na maombi hayo, hivyo alipwe kiasi cha Shs..... tu.

Sahihi

Cheo

Tarehe

7. IDHINI YA MKURUGENZI WA MJI

Nakubali/Sikubaliani na maombi hayo, hivyo alipwe kiasi cha Shs..... tu.

Sahihi

Cheo

Tarehe

HALMASHAURI YA MJI KONDOA

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Mji KondoA)

Simu: +255 262360028

Fax: +255 262360028



Sanduku la Posta 711,

KONDOA.

MAOMBI YA MASURURUFU YA KAZI MAALUM

1. Jina Check No.
2. Cheo Ngazi ya Mshahara Idara
3. Saini ya Mwombaji
Naomba masurufu ya Safari/Maalum Tshs. kwa shughuli za.....
4. Nakubali iwapo sikurejesha masurufu haya muda wa siku 14 baada ya kurudi safari, masurufu haya yatakatwa toka kwenye mshahara wangu bila kupewa taarifa yoyote na kwamba nitatekeleza shughuli niliyoipanga mara baada ya kupata masurufu haya.
5. **UTHIBITISHO WA MHASIBU WA MADENI**
Mhusika ana/hana deni la Shs. Kama ukurasa wa Rejista ya masurufu/karadha inavyoonesha.
Jina.....cheo.....Sahihi.....
6. **UTHIBITISHO WA MKUU WA IDARA HUSIKA**
Nathibitisha maombi hayo ni halali. Hivyo alipwe
Ebicor Code No.Akaunti Namba
Sahihi ya mkuu wa Idara Tarehe
Cheo
7. **UTHIBITISHO WA MWEKA HAZINA WA MJI**
Nathibitisha maombi hayo ni halali, hivyo alipwe/hasilipwe
Jina Sahihi
Cheo Tarehe
8. **UTHIBITISHO WA MKURUGENZI WA MJI**
Nathibitisha maombi hayo ni halali, hivyo alipwe/hasilipwe
Jina Sahihi
Cheo Tarehe

