HALMASHAURI YA MJI WA KONDOA

Mwenyekiti,

Timu ya Wataalam,

S.LP711,

Halmashauri ya Mji Kondoa

TAARIFA YA MAPATO NA MATUMIZI KWA KIPINDI CHA MWEZI MACH]I, 2021

Mwenyekiti, naomba kuwasilisha taarifa ya mapato na matumizi kwa kipindi cha kuishia Machi,2021 kama ifuatavyo:

¢

MAPATO:

Kwa mwaka wa fedha 2020/2021 Halmashauri ya Mji wa Kondoa imejiwekea lengo la kukusanya Shs. 17,018,020,084.00
kutoka vyanzo mbalimbali. Aidha, Halmashauri ilivuka mwaka na bakaa ya mwaka 2019/2020 ya Shs.756,265,893.40 na
kupelekea bajeti ya utekelezaji kuwa shs. 17,774,285,977.40 kama ifuatavyo katika Jedwali Na.1, 2 ,3 na 4:

e

JEDWALI NA. 1: MUHTASARI WA MAKISIO YA MAPATO KWA MWAKA WA FEDHA 2020/2021

Na Maelezo Kiasi (Shs)
1 Makusanyo ya Halmashauri vyanzo vya Ndani 1,410,160,028.00
2 Ruzuku ya serikali kuu Matumizi mengineyo 1,174,496,719.00
3 Miradi ya Maendeleo na Mfuko wa Wahisani 5,020,414,800.00
4 Ruzuku ya Serikali kuu (Mishahara) 9,357,832,537.00
5 Ruzuku ya fidia ya Vyanzo vilivyofutwa (GPG) 55,116,000.00
JUMLA KUU YA BAJETI INAYOTEKELEZWA 2020/2021 17,018,020,084.00

Mwenyekiti, kwa kipindi cha kuishia tarehe 31/03/ 2021 Halmashauri imekusanya kiasi cha Shs 1,770,634,296.04 na
kufanya jumla ya makusanyo kuwa Tsh 9,706,468,788.99 ambayo ni sawa na asilimia 57% ya makisio ya mapato kwa
mwaka 202072021



IDWALI NA.2: MUHTASARI WA TAARIFA YA MTIRIRIKO WA MAPATO KUISHIA TAREHE 31/03/2021

.

Jumla ya Mapato Mapato Jumla ya Mapato
Maelezo Makisio 2020/2021 Julai 2020 - yaliyokusanywa - Julai 2020 - Y%
Februari2021 Machi, 2021 Machi, 2021

Salio Anzia 756,265,893.40 756,265,893.40 756,265,893.40) 100
Makusanyo ya .
vyanzo vya ndani 768,220,028.00 560,969,724.01 88,871,164.43 649,840,888.44 85
Halisi .
Mapato ya Ndani
Kisekta 641,940,000.00 372,463,163.90 73,132,275.16 445,595,439.06 69
Jumla Mapato ya
Ndani 1,410,160,028.00 933,432,887.91 162,003,439.59 1,095,436,327.50| 78
Ruzuku ya Serikali
Kuu (0Q) 1,174,496,719.00 456,961,018.99 238,409,011.90 695,370,030.89| 59
Ruzuku ya Serikali .
Kuu Mishahra

9,357,832,537.00 5,754,095,137.00 776,142,350.00 6,530,237,487.00| 70

Miradi ya
Maendeleo na
mifuko ya 5,020,414,800.00 754,601,532.38 589,486,505.99 1,344,088,038.37| 27
wahisan;
Ruzuku ya fidia 55,116,000.00 36,743,916.67 4,592,988.10 41,336,904.77| 75
Jumla Bajeti 17,018,020,084.00| . 7,935,834,492.95 1,770,634,295.58|  9,706,468,788.53| 57
Jumla kuu 17,774,285,977.40 8,692,100,386.35 1,770,634,295.58| 10,462,734,681.93 59
MATUMIZI:

Mwenyekiti, kwa kipindi cha mwaka
vyanzo mbalimbali ikijumuishwa na bakaa ya mwaka

Matumizi kawa sh.17,774,285,977.40 kama ifuatavyo:

JEDWALI NA. 3:MUHTASARI WA SURA YA

2020/2021 Halmashauri imekisia kutumia kiasi cha Shs. 17,018,020,084.00 kutoka
2019/2020 ya Shs.756,265,893.40 na kufanya jumla ya makisio ya

MTIRIRIKO WA MATUMIZI YA MWAKA WA FEDHA 2020/2021

MAELEZO MAKISIO 2020/2021
Salio Anzia 756,265,893.40
Makusanyo ya vyanzo vya ndani 1,410,160,028.00
Ruzuku ya Serikali kuu (OC) 1,174,496,719.00
Ruzuku ya Serikali kuu Mishahara 9,357,832,537.00
Miradi ya Maendeleo na wahisani 5,020,414,800.00
Ruzuku ya fidia 55,116,000.00
Jumla kuu ya bajeti inayotekelezwa 202072021 17,774,285,977.40

Mwenyekiti kwa kipindi cha kuishia tarehe 31/03/ 202
kufanya jumla ya matumizi kuwa Tsh 9,264,972,010.43

kwa mwaka wa fedha 2020/2021, kama ifuatavyo hapo chini: -

1 Halmashauri imetumia kiasi cha Shs. 1,199,024,035.44 na
ikiwa ni sawa na asilimia 52% ya makisio ya matumiziya fedha




HE 31/03/2021

/ALT NA. & MUHTASARI WA TAARIFA YA MATUMIZI KUISHIA TARE
Juueoda ya. Mgz Jumlaya Matumizi - ]um}a‘ya .
Julai 2020 - Nachi, 202 1 Matumizi Julai,
Februari,2021 ! 2020 -Machi 2021)

{akusanyo ya
vyanzo Vya ndani

Halisi

Mapato ya Ndani

ilKisekta

Jumla Mapato ya
Ndani

5,757,895,963 .00

9,357,832,537 .00

5,020,414,800 .00 604,523,687.54

55116,000.00) 27,557,916.67 27,557,916.67
1.199,024,03544 9,264,972,010.43

17,774,285,977.40 ' 8,065,947,974.99
o:
838,350,767.57
1,770,634,295.58

2,608,985,063.15
11 99,024,035.44
1,199,024,035 44

2021 ni kama ifuatavy

yameambatanishwa na taarifa hii kwaajili ya ufafanuzi zaidi.

Wajumbe Majedwart

Mwenyekiti na

Mwenyekiti naomba kuw asilisha,

’Onesﬁwo Raphael Mwonga
Mweka Hazina Mji

HALMASHAURI YAM]JL KONDOA

1,409,961,027.71



