HALMASHAURI YA MJI WA KONDOA

Mhe. Mwenyekiti,
Kamati ya Fedha na Utawala,
S.LP711,

Halmashauri ya Mji Kondoa

TAARIFA YA MAPATO NA MATUMIZI KWAKIPINDI CHA MWEZI JULAI, 2023

Mhe.Mwenyekiti, naomba kuwasilisha taarifa ya mapato na matumizi kwa kipindi cha mwezi Julai, 2023 kama
ifuatavyo:

MAPATO:

Kwa mwaka wa fedha 2022/2023 Halmashauri ya Mji wa Kondoa imejiwekea lengo la kukusanya Shs.
19,223,044,000.00 kutoka vyanzo mbalimbali. Aidha, Halmashauri ilivuka na bakaa ya Shs. 1,173,016,627.08
na kupelekea bajeti ya utekelezaji kuwa shs. 20,396,060,627.08 kama ifuatavyo katika Jedwali Na.1,2 ,3 na

4

Mchanganuo wa Fedha zilizovuka mwaka ni kama ifuatavyo;-

(a) Bakaa ya Makao Makuu ya Halmashauri kiasi cha Shs.251,613,035.12
(b) Bakaa Hospitali ya Wilaya kiasi cha Shs.36,251,818.51

(c ) Bakaa ya Shule za Sekondari kiasi cha Shs.764,049,591.30

(d) Bakaa Shule za Awali na Msingi kiasi cha Shs. 23,900,995.53

(e) Bakaa ya Vituo.vya Afya kiasi cha Shs.696,380.16
(f) Bakaa ya kwenye Mitaa ya Halmashauri ya Mji Kondoa kiasi cha Shs. 64,735,351.08

(g) Bakaa Zahanati kiasi cha Shs. 31,769,455.38

JEDWALI NA. 1: MUHTASARI WA MAKISIO YA MAPATO KWA MWAKA WA FEDHA 2023/2024

~ Na Maelezo — Kiasi
1 Bakaa 1,173,016,627.08
_ 2 Makusanyo ya Halmashauri vyanzo vya Ndani 1,913,666,000.00
3 Ruzuku ya serikali kuu_Matumizi mengineyo 909,508.000.00
4 ___| Miradi ya Maendeleo na Mfuko wa Wahisani 5,065,612,000.00
5 Ruzuku ya Serikali kuu (Mishahara) 11,334,258,000.00
L JUMLA KUU YA BAJETI INAYOTEKELEZWA 2023/2024 20,396,060,627.08

Mwenyekiti, kwa kipindi cha Mwezi Julai, 2023 Halmashauri imekusanya kiasi cha Shs 1,149,868,435.69 na
kufanya Jumla ya makusanyo kuishia 31/07/2023 kuwa kiasi cha TZS 1,149,868,435.69 ambayo ni sawa na
asilimia 5.98 % ya makisio ya mapato kwa mwaka 2023/2024

JEDWALI NA.2: MUHTASARI WA TAARIFA YA MTIRIRIKO WA MAPATO KUISHIA TAREHE 31/07/2023

Maelezo

Makisio 2023/2024

Jumla ya Mapato
Julai

Jumla ya Mapato
Julai 2023

%

Salio Anzia

1,173,016,627.08 | _

0.00

100
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Jumla ya Mapato | Jumla ya Mapato o

Maelezo Makisio 2023/2024 i Julal 2023 %
Makusanyo ya vyanzo 1,126,600,000.00 62,463,838.00 62,463,838.00 6
vya ndani Halisi — — =
m:z;‘: ya Ndani 787,600,000.00/  36,958,070.00 |  36,958,070.00 5
;:r:':al\ Mapato ya 1,914,200,000.00 99,421,908.00 99,421,908.00 5
Ruzuku ya Serikali Kuu | 15
oC) 909,508,000.00 137,171,000.00 137,171,000.00
z?':h“akl:’rga Serikall Kuu| 44 334 258,000.00|  855,267,500.00 | 855,267,500.00 8
Miradi ya Maendeleo 5,065,612,000.00 72,497,097.69 72,497,097.69 1 i
na mifuko ya wahisani
Jumla Bajeti 19,223,578,000.00]  1,164,357,505.69| 1,164,357,505.69 6.06
Jumla k:uu 20,396,594,627.08 1,164,357,505.69]| 1,164,357,505.69 5.71 .
MATUMIZI:

Mwenyekiti, kwa kipindi cha mwaka 2023/2024 Halmashauri imekisia kutumia kiasi cha Shs. 19,223,578,000.00
kutoka vyanzo mbalimbali ikijumuishwa na bakaa ya mwaka 2023/2024 ya Shs.1,173,016,627.08 na kufanya
jumla ya makisio ya Matumizi kuwa sh.20,396,060,627.08 kama ifuatavyo:

JEDWAIQA. 3 {MUHTASARI WA BAJETI YA MATUMIZI YA MWAKA WA FEDHA 2023/2024
Maelezo

Kiasi

1,173,016,627.08
1,913,666,000.00

909,508,000.00

Salio Anzia
Makusanyo ya vyanzo vya ndani
Ruzuku ya Serikali kuu (OC)

Ruzuku ya Serikali kuu Mishahara 11.334 258 000.00
5,065,612,000.00

20,396,060,627.08

Miraaya Maendeleo na wahisani

Jumla kulI ya bajeti inayotekelezwa 2023/2024

Mwenyekiti kwa kipindi cha Mwezi Julai, 2023 Halmashauri ya Mji Kondoa imetumiasi kiasi cha Sh
-906,379,505.31 na kufanya Jumla ya Matumizi kuishia 31/07/2023 kuwa kiasi cha TZS 906,379,505.31 ikiwa ni

Asilimia 5% ya Bajeti kwa mwaka wa fedha 2023/2024

JEDWALI NA. 4: MUHTASARI WA TAARIFA YA MATUMIZI KUISHIA TAREHE 31/07/2023

Matumizi Jumlaya
Maelezo Makisio 2023/2024 . Matumizi Julai %
Julai, 2023 2023

Bakaa 1,173,016,627.08 -

Makusanyo ya vyanzo | 4 455 066,000.00]  51,112.00531|  51,112,005.31
vya ndani Halisi
MapatoryaiNdan| 787,600,000.00 - ] 0
Kisekta _

;‘;’:r’]? Mapato ya 1,913,666,000.00 51,112,005.31|  51,112,005.31 3
Ruzuku ya Serikali kuu ) — o
(0C) 909,508,000.00 :
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Jumla ya Mapato | Jumla ya Mapato

Maelezo Makisio 2023/2024 Julal Julal 2023

Ruzuku ya Serikali kuu

0oC) 909,508,000.00 -

Ruzuku ya Serikall kuu

Mishahara 11,334,258,000.00 855,267,500.00 855,267,500.00
Miradi ya Maendeleo

na wahisani 5,065,612,000.00 - B
Jumla kuu 20,396,060,627.08 906,379,505.31|  906,379,505.31

Mwenyekiti na Wajumbe majedwari yameambatishwa na taarifa hii kwa ajili ya ufafanuzi zaidi.

Rahabu k Sanga &
Kny Mkurugenzi Halmashauri ya Mji

KONDOA

Mwenyekiti naomba kuwasilisha,




