JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI KONDOA

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. KTC/A.10/12/VOL 1/183 19/08/2024

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI
Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Kondoa anawatangazia Watanzania wenye sifa
na nia ya kufanya kazi katika Halmashauri ya Mji Kondoa kuomba nafasi za kazi
iliyotajwa hapo chini, baada ya kupokea Kibali chenye Kumb. Na. FA 97/288/01/09
cha tarehe 25 Juni 2024 kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejimenti ya

Utumishi wa Umma na Utawala Bora.

1.0 DEREVA DARAJA LA Il (NAFASI 05)

1.1 SIFA ZA KUAJIRIWA.

Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au Sita (Form Six), Awe na leseni ya
Daraja la C au E ya uendeshaji magari ambayo amefanyia kazi kwa muda
usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali.

Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving Cource)
yanayotolewa na Chuo cha VETA au NIT au Chuo kingine kinachotambulika na

Serikali. -

1.1.1 KAZI NA MAJUKUMU YA DEREVA DARAJA LA Il

i. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari
i, Kupeleka watumishi kwenye safari za kazi,

iii. Kufanya matengenezo madogomadogo ya gari,

iv. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali;
2 Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari (log book)
vi. Kufanya usafi wa gari

vii.  Utajaza taarifa za utendaiji kazi kila wiki kwenye Mfumo wa ess (PEPMIS)
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1.1.2 MSHAHARA
Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali yaani TGS B

1.1 MTENDAJI WA MTAA Il - NAFASI (6)
1.2 SIFA ZA KUAJIRIWA

Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha nne/sita na aliyehitimu mafunzo ya
Astashahada/Cheti (NTA LEVEL 5) katika mojawapo ya fani zifuatazo:-
Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii
kutoka katika Chuo cha Serikali za Mitaa au Chuo chochote kinachotambuliwa

na Serikali.

1.2.1 MAJUKUMU YA KAZI

Vi.

Vii.

viii.

Xi.
Xii.

Xiii.

Xiv.

Kuwa Afisa Masuhuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Mtaa

Kusimamia Ulinzi na Usalama wa raia na mali zao,Kuwa Mlinzi wa amani na
msimamizi wa utawala bora katika Mtaa

Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji mipango ya maendeleo ya
Mtaa

Katibu wa mikutano na kamati zote za Halmashauri ya Mtaa,

Kutafsiri na kusimamia Sera,sheria na Taratibu.

Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo la kazi na kuhamasisha
wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa,umasikini
na kuongeza uzalishaji mali .

Kiongozo wa wakuu wa vitengo vya kitaaluma katika jamii
Kusimamia,kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za Mtaa
Mwenyekiti wa kikao cha wataalamu katika Mtaa.

Kusimamia utungaji wa sheria ndogondogo za Mtaa

Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya wananchi
Kusimamia ukusanyaji wa mapato ndani ya Mtaa na kusoma mapato na
matumizi kila baada ya miezi miwili ambapo kwa mwaka utakuwa na mikutano
sita (6)

Utajaza taarifa za utendaiji kazi kila wiki kwenye Mfumo wa ess (PEPMIS)
Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

1.2.2 NGAZI YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia ngazi za Mshahara ya Serikali — TGS B
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2.0 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA Il (NAFASI 03)

2.1 SIFA ZA KUAJIRIWA.

Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au Kidato cha Sita (VI).

Awe na Stashahada (NTA level 6) katika fani ya Masjala kutoka Vyuo
vinavyotambuliwa na Serikali, mwenye ujuzi wa Kompyuta.

2.1.1 KAZI NA MAJUKUMU YA MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LAl

i. Kuorodhesha barua zinazoingia Masjala kwenye regista (incoming
correspondence register);
i, Kuorodhesha barua zinazotoka nje ya Taasisi (outgoing correspondence

register);

ii. Kusambaza majalada kwa Watendaji (action officers);

iv. Kupokea majalada kwa Watendaji (action officers);

V. Kupokea majalada yanayorudi masjala toka kwa Watendaji;

vi. Kurudisha majalada kwenye shabaka/kabati la majalada (racks/filling cabinets)
au mahali pengine yanapohifadhiwa; na

Vi. Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani ya Taasisi (file tracking).

vii.  Utajaza taarifa za utendaji kazi kila wiki kwenye Mfumo wa ess (PEPMIS)

2.1.2 MSHAHARA
Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali yaani TGS C

3.0 MWANDISHI MWENDESHA OFISI Il (NAFASI 03)

3.1 SIFA ZA KUAJIRIWA.

Awe amefaulu Kidato cha Nne (IV) au kidato cha Sita (VI) wenye Stashahada

(Diploma) ya Uhazili au Cheti cha NTA level 6 ya Uhazili.
Aidha awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza maneno 100 kwa

dakika moja na kupata programu za compyuta za Ofisi kama vile:- Word, Excel,
Power point, Internet, E-mail na Publisher kutoka chuo chochote kinachotambuliwa

na Serikali.

3.1.2 KAZI NA MAJUKUMU YA MWANDISHI MWENDESHA OFISI DARAJA LA I

i Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida na za Siri;

i, Kupokea wageni na kuwasaili shida zao na kuwaeleza wanapoweza
kusaidiwa;

iii. Kutunza taarifa za kumbukumbu ya matuokio, miadi, tarehe za vikao, safari za
Mkuu wake na ratiba za kazi zingine;

iv. Kutafuta majalada na nyaraka zinazohitajika katika utekelezaji wajukumu ya

kazi,
V. Kupokea majalada na kusambaza kwa maofisa walio Kkatka
Divisheni/Kitengo/Sehemu husika;
Vi. Kukusanya, kutunza na kuyarejesha majalada na nyaraka sehemu zinahusika;
vii.  Kupanga dondoo na kufanya maandalizi ya vikao mbalimbali;
viii.  Kuandaa orodha ya mabhitaji ya vifaa vya Ofisi.
iX. Utajaza taarifa za utendaji kazi kila wiki kwenye Mfumo wa ess (PEPMIS)
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3.1.3 MSHAHARA

Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali yaani TGS C

4.0 MASHARTI YA JUMLA

I Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia
miaka18 na usiozidi miaka 45 isipokuwa kwa wale tu walioko kazini Serikalini;

ii. Waombaji wawasilishe maelezo binafsi (Curriculum Vitae) yanayojitosheleza
(Detailed CV) yenye Anuani na Namba za simu za kuaminika pamoja na
majina ya wadhamini watatu (Referees) wa kuaminika.

iii. Waombaji waambatanishe nakala za vyeti vya Kidato cha Nne au Sita,
Taaluma na cheti cha kuzaliwa. Waombaji watakaowasilisha” Result Slip”,”
Statement of Results”” Provisional Results” au”  Transcripts
HAVITAKUBALIKA.

iv. Kwa Waombaji waliosoma nje ya Nchi, Elimu ya Kidato cha Nne au Sita
wawasilishe uthibitisho kutoka Baraza la Mitihani la Tanzania (NECTA).

V. Kwa waombaji waliosoma Vyuo nje ya Nchi wawasilishe uthibitisho kutoka
Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania (TCU).

Vi. Waombaji watakokidhi sifa zinazotakiwa ndio watakaoitwa katika usaili.

Vi. Barua ya maombi iliyosainiwa na Mwombaiji inaweza kuandikwa kwa lugha ya
Kiingereza au Kiswahili.

Vii. Waombaji wenye mahitaji maalum (special needs/disability) wanatakiwa
kuainisha kwenye maombi yao.

vii.  Waombaji watakaowasilisha Taarifa za kughushi watachukuliwa hatua kwa

Mujibu wa Sheria za Nchi.
iX. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba.

X. isipokuwa kama wana Kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi.
Xi. Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe | 26 Agosti, 2024. .
Xii. Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa klelektronlkl wa Ajira (Recruitment

Portal) kupitia anuani ifuatayo; ortald 2 (Anuani hii pia
inapatikana kwenye tovuti ya Sektretarieti ya Ajll'a kwa kuingia sehemu
iliyoandikwa [RECHIMENLRORAI)-

xv. Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili
HAYATAFIKIRIWA.

Tangazo hili limetolewa na

Said M. Méjaliwa
MKURUGENZI WA MJI
KONDOA.
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