
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI KONDOA

U n apojib u tafad h al i taia:

Kumb.Na. l{ ClL.50l22l 1 1 5 24t0512022

TANGAZO LA NAFASI ZAKAZI

Kufuatia kupokelewa kwa barua yenye Kumb.Na.F A.g71228/OLlgyatarehe L3Mei,2022

iliyotoa idhini ya Kutekeleza lkama na Bajeti kwa Ajira Mpya katika Mwaka wa Fedha

ZO2L/2022 na Halmashauri ya Mji Kondoa kupata kibali chenye Kumb. Na.

tA.g7lZz1lOUg cha tarehe 13 Mei,2022 cha Kuajiri Madereva wawili (02) na Watendaji

wa Mtaa wawili (02). Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Kondoa anakaribisha maombi

ya Kazi kutoka kwa Watanzania wenye Sifa na Uwezo wa Kujaza nafasiwazi nne (04) kama

zilivyo ainidhwa katika Tangazo hili.

1.0DEREVA DARAJA LA MAFAST MBIL! (02)

1.1SIFA ZA MWOMBAJI

i. '' Awe na Elimu ya Kidato cha Nne (lV) au Sita (Vl)

ii. Awe na leseni ya uendashaji vyombo vya moto (Magari) Daraja C au E ambayo

haijamaliza muda wa matumizi na ameifanyia kazi kwa kipindi cha Mwaka

mmoja.

iii, Awe amehudhuria Mafunzo ya Msingi ya uendeshaji Magari (Basic Driving

Course) yanayotolewa na Chuo cha Ufundi Stadi (VETA) au Chuo kingine

kinachotambulika na Serikali.

iv. Waombaji wenye cheti cha ufundi (Grade llTest)watapewa kipaumbele

1..2 MAJUKUMU YA DEREVA DARAJA LA II

i. Kuhakikisha Gari lipo katika haliya Usalama kabla ya Safari na baada ya Safari.

ii. Kufanya matengenezo madogo madogo ya Gari.

iii. Kufanya Usafi wa Gari.

iv. Kutunza na kujaza kwenye daftari maalum (Logbook)taarifa zoteza Safari.

v. Kusambaza na Kukusanya Nyaraka za Serikali atakazo agizwa.

vi. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na Msimamizi wake wa Kazi'

1.3 MSHAHARA

Kwa kuzingatia ngazi za Mishahara ya SerikaliTGS B



2.0 MTENDAJI WA MTAA (MTAA EXECUTIVE) NAFASI MBILI (02)

2.1SIFA ZA MWOMBAJI

Kuajiriwa mwenye Elimu ya t(idato cha Nne (lV) au Sita (Vl) aliyehitimu mafunzo ya cheti

(Astashahada) NTA LEVEL 5 katika moja ya fani zifuatazo I Sheria, Elimu ya Jamii,

usimamiziwa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa katika Chuo cha Serikali za

Mitaa Hombolo Dodoma au Chuo chochote kinacho tambuliwa na Serikali.

2,2 MAJUKUMU YA KAZI

i. Mtendaji na mshauriwa Halmashauriya Mtaa katika mipango ya maendeleo ya

kijamii na utekelezaji wa mipango ya maendeleo'

ii. Afisa masuhuli na mtendaji Mkuu wa Serikali ya Mtaa na atasimamia mapato

na matumizi ya Halmashauriya Mtaa.

iii. Mlinziwa amani na msimamiziwa Utawala Bora katika Mtaa.

iv. Kuratibu na Kusimamia upangaji na utekelezaji wa mipango ya maendeleo ya

mtaa.

v. Katibu wa Kamati ya Halmashauri ya Mtaa.

vi. Kutafsiri Sera, Utaratibu na kusimamia utekelezaji wa sheria ndogondogo za

. Halmashauri katika Mtaa.

vii. Kuratibu na kuandaa taarifa za utekelezajiwa kaziza Mtaa na kuwasilisha katika

't ngaziya Kata.

viii. Kuongoza vikao vya- maendeleo ya Mtaa vitakavyo husisha wananchi na

wataalamu walioko kwenye eneo lake.

ix. Kuhamasisha wananchi katika mikakati mbalimbali ya kuondoa njaa, umaskini

na kuongeza uzalishaji.

x. Kusimamia matumizi bora ya nguvu kazi.

xi. Kiongozi wa Wakuu wa Kitaaluma katika Mtaa.

2.3 MSHAHARA

Kwa kuzingatia ngazi za Mishahara ya SerikaliTGS B

MASHARTT YA JUMLA KWA KAZI ZOTE

i. Waombaji wote wawe Raia wa Tanzania na wenye umri wa miaka kumi na

nane(L8) na usio zidi miaka arobaini na tano (45)

ii. Waombaji wote waambatishe cheti cha kuzaliwa

iii. Waombajiambao niWatumishiwa Umma na wamejipatia sifa za kuingilia katika

kada tofauti na waliz o nazo, wapitishe barua zao za maombi ya nafasi za kazi

kwa Waajiri wao'



iv. Waombajiwaambatishe wasifu wao (Curriculum Vitae)yenye anwani na namba

za simu zinazopatikana pamoja na majina ya wadhamini (Referees) watu wa

kuaminika.

v. Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, nakala ya vyeti vya kidato cha

nne na kidato cha sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu

mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika. Ambatisha :-

- Cheti cha Mtihani wa Kidato cha lV na Vl

- Certificates za ziada (Computer Certificates)

- Vyeti vya kitaaluma (Professional certificates from recognized

boards/lnstutution)

- Picha moja "Passport Size" ya hivi karibuni

YAFUATAYO HAYAKUBALIKI

i. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na

kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU au NECTA).

ii. Waombaji wa nafasi za Ajira waliostaafishwa/kuachishwa kazi katika Utumishi

wa Umma hawaruhusiwi kuomba isipokuwa kama wanakibali cha Katibu Mkuu

Kiongozi.

iii. , Waombaji kazi ambao tayari ni Waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko

katika Utumishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo

6 yaliyo katika Waraka Na. CAC.451257lot/D/t4} wa tarehe 30 Novemba,2OIO.

iv. Uwasilishaji wa taarifa na Sifa za kugushi wahusika watachukuliwa hatua za

kisheria.

ZINGATIA

v. Mwisho wa kutuma maombiya kazi nitarehe 06106/2022 siku ya Jumatatu.

vi. Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioanishwa katika tangazo hili

hayatafikiriwa

vii. Maombi yote yatumwe kwa njia ya posta kupitia anuani ifuatayo

MKURUGENZI,

HALMASHAURI YA MJI,

S,L.P 7LL,

KONDOA.

LIMETOLEWA NA;



Nakala: Katibu,

Ofisiya Rais,

Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma,

s. L. P 2320,

DODOMA.

" Tovutiya Halmashauriya Mji Kondoa

www.kondoatc.go.tz

" Mbao za Tangazo Halmashauriya Mji Kondoa


