



16/04/2018

**TANGAZO LA UUZWAJI WA VIWANJA KATIKA MAENEO YA  
UBEMBENI NA KICHANGANI – HALMASHAURI YA MJI  
KONDOA**

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI WA KONDOA ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA HALMASHAURI INAUZA VIWANJA KATIKA MTA A WA UBEMBENI NA KICHANGANI.FORM ZA MAOMBI ZINATOLEWA KUANZIA TAREHE 16/04/2018 KATIKA JENGO LA KITUO CHA BIASHARA LILILO KARIBU NA BENKIYA CRDB.

VIWANJA VITAKAVYOUZWA NI

- MAKAZI PEKEE (RESIDENTIAL)
- MAKAZI NA BIASHARA (COMMERCIAL RESIDENTIAL)
- BISHARA PEKEE (COMMERCIAL)
- MAKAZI YA PAMOJA (HOUSING ESTATE)
- HOTELI (HOTEL SITE)
- MAJENGO YA UMMMA (PUBLIC BUILDING)

BEI YA FOMU YA MAOMBI NI SHILINGI ELFU ISHIRINI (20,000/=) TU AMBAZO HAZITARUDISHWA. VIWANJA VYA MAKAZI NI VYA UJAZO WA JUU (HIGH DENSITY) KATI (MEDIUM DENSITY) NA UJAZO WA CHINI (LOW DENSITY) PAMOJA NA VIWANJA VINGINEVYO VYA MATUMIZI MBALIMBALI YA HUDUMA ZA KIMJI

**JEDWALI: BEI YA KIWANJA KWA MITA MOJA YA MRABA**

NA.	MATUMIZI	BEI YA KIWANJA KWA MITA MOJA YA MRABA (TSHS/1M <sup>2</sup> )
1	Makazipekee (Residential)	4,000/=
2	Makazinabiashara(Commercial Residential)	4,500/=
3	Bisharapekee (Commercial)	5,000/=
4	Makaziypamoja (Housing estate)	6,000/=
5	Hoteli (Hotel Site)	10,000/=
6	MajengoyaUmma(Public building)	1,000/=

**MAELEZO MUHIMU KWA WAOMBAJI**

1. VIWANJA HIVYO VIPO KATIKA MJI WA KONDOA;
2. MUDA WA KULIPIA KIWANJA NI MIEZI MIWILI AMBAPO NDANI YA WIKI MBILI BAADA YA MTEJA KUPEWA KIWANJA ANATAKIWA KULIPIA NUSU YA GHARAMA YA KIWANJA HICHO NA KABLA KUISHA MIEZI MIWILI ANATAKIWA KUWA AMEMALIZA DENI LOTE;
3. MALIPO YOTE YATALIPWA KUPITIA AKAUNTI ZA BENKI ZITAKAZO AINISHWA KATIKA FOMU YA MAOMBI NA ANKARA YA MALIPO;
4. MTEJA ATAKAYESHINDWA KUKAMILISHA KULIPIA MALIPO KWA WAKATI KIWANJA CHAKE KITAUZWA KWA MTU MWINGINE AMBAPO YEYE MTEJA WA KWANZA ATARUDISHWA FEDHA YAKE IKIWA IMEKATWA ASILIMIA ISHIRINI (20%) KAMA GHARAMA YA USUMBUFU;
5. KUWAHI KUMALIZA MALIPO YA KIWANJA KUTAMUWEZESHA MTEJA KUMILIKISHWA KIWANJA CHAKE NA KUANDALIWA HATI MILIKI MAPEMA KWA WATAKAOHITAJI;
6. WANANCHI WOTE WENYE MAHITAJI YA KIWANJA HALMASHAURI YA MJI KONDOA MNAKARIBISHWA KWA AJILI YA KUCHUKUA FOMU ZA MAOMBI, YEYOTE ATAKAYESIKIA AU KULISOMA TANGAZO HILI AMJULISHE MWINGINE;

KWA MAWASILIANO ZAIDI

1. 0712264912

KHALIFA KONDO  
MKURUGENZI WA MJI