



12/02/2020

**TANGAZO KWA WANANCHI WALIONUNUA  
VIWANJA KATIKA ENEO LINALOZUNGUKA STENDI  
MPYA YA MABASI BICHA**

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI KONDOA  
ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE  
WALIONUNUA VIWANJA KATIKA ENEO  
LINALOZUNGUKA STENDI MPYA YA MABASI BICHA  
ILIOPO KATOKA BARABARA KUU YA **DODOMA-  
ARUSHA** NA KULIPIA **ASILIMIA HAMSINI** YA  
VIWANJA VYAO KUWA WANATAKIWA KUPIKA  
KATIKA ENEO HILO **SIKU YA IJUMAA YA TAREHE**  
**14/02/2020 SAA MBILI KAMILI ASUBUHI (2:00)**  
KWA AJILI YA KUONYESHWA VIWANJA VYAO.

KWA MAELEZO ZAIDI PIGA SIMU NAMBA **0717  
040904 AU 0716956404**

UKISIKIA/KUSOMA TANGAZO HILI MIULISHE NA MWINGINE.

MSOLENI DAKAWA

MKURURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI  
KONDOA

