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Fomu Na. 1
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS - TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI KONDOA
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TANGAZO KWA UMMA KUHUSU MIKOPO INAYOTOLEWA KWA VIKUNDI VYA
WANAWAKE, VIJANA NA WATU WENYE ULEMAVU

(Limetolewa kwa kuzingatia Kanuni ya 7 (1)

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Kondoa anatangaza uwepo wa fedha kwa ajili ya
kuvikopesha vikundi vya Wanawake, Vijana na Watu wenye Ulemavu, ambapo jumla ya
Shilingi 75,000,000/= zimetengwa katika Robo ya Nne ya mwaka wa fedha 2024/2025.
Hivyo, Vikundi vyenye sifa vinakaribishwa kuleta maombi katika Ofisi za Serikali za Mitaa

zilizopo katika maeneo yenu.
Vikundi vinavyotakiwa kuomba mikopo vinapaswa kuwa na sifa zifuatazo: -

()  Kikundi cha wanawake, vijana na watu wenye ulemavu kilichotambuliwa na

kupewa cheti cha utambuzi na Halmashauri,

(i)  Kikundi kiwe kinachojishughulisha na shughuli za ujasiriamali mdogo au wa kati

au kikundi kinachotarajia kuanzisha shughuli za ujasiriamali,

(i) Kikundi cha Wanawake na Vijana kiwe na idadi ya wanakikundi kuanzia watano
(5) na kuendelea na kikundi cha Watu wenye ulemavu kiwe na wanakikundi
wasiopungua wawili (2). Pia kwa kuzingatia kanuni ya 6a (1) mtu mwenye ulemavu
anaweza kuwa na sifa ya kupata mkopo kama kikundi cha watu wenye ulemavu

endapo timu ya Menejimenti ya Halmashauri itajiridhisha kuwa amekosa mtu
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mwingine mwenye ulemavu wa kuungana naye katika eneo lake. Aidha sifa
zingine zitafanana na sifa za vikundi vingine

(iv)  Kikundi kiwe na akaunti ya benkj iliyofunguliwa kwa jina la kikundi kwa ajili ya
matumizi ya shughuli za kiujasiriamali: na

(V) Wanakikundi lazima wawe ni raia wa Tanzania wasio na ajira rasmi, wenye akili
timamu na wenye umri wa kuanzia miaka 18 na kuendelea. Aidha, kikundi cha

vijana kitapaswa kiwe na wanakikundi wenye umri kuanzia miaka 18 hadi 45.

(vi)  kimetambuliwa na Mamlaka ya Serikali za Mitaa kupitia mfumo wa kielekroniki

wa utoaji na usimamizi wa mikopo;

(vii)  Kikundi hakitajumuisha wajumbe wenye ajira rasmi;

(viii)  Kwa vikundi vya usafirishaji viwe na leseni ya udereva wa pikipiki/ bajaji/gari.

Maombi vyote yatumwe kupitia mfumo wa kielekroniki (tembelea tovuti:
mikopohalmashauri.tamisemi.go.tz) ili kutambuliwa na kuomba mkopo au wasiliana na

Afisa maendeleo ya Jamii wa Kata husika au Mtendaji wa Kata husika.

Kikundi kinachoomba mkopo kinapaswa kuwa na viambatisho vifuatavyo;
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2. Muhtasari wa kikundi wa kuomba mkopo,

3. Andiko rahisi la mradi unacoombewa mkopo kwa kuzingatia fomu iliyo ndani ya
mfumo; na

4. Taarifa ya akaunti ya benki.

Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe 23/03/2025.

Tangazo hili limetolewa na: -

Jovita B. Buyobe
Kaimu Mkurugenzi wa Halmashauri ya M;ji,
KONDOA.
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