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Julai— Septemba2020

Mhe. Waitara awaasa wanafunzi Shule ya
Wasichana Kondoa

RPN

Naibu Waziri wa OR TAMISEMI Mhe.Mwita Waitara akiwa katika picha ya
pamoja na Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Kondoa Msoleni Dakawa
(wa kwanza kulia waliosimama), Mkuu wa Shule ya wasichana Kondoa
Mwl. Frola Nussu pamoja na Wanafunzi wa shule hiyo alipotembelea
shuleni hapo.

Madhumuni ya Jarida hili ni kuhabarisha na kuelimisha wananchi juu ya shughuli mbalimbali
zinazofanywa na Halmashauri ya Mji Kondoa. Aidha Sera, Mipango na utekelezaji wa miradi
ya maendeleo inafafanuliwa kupitia jarida hili. Isipokuwa pale inapokatazwa habari za Jarida la
Halmashauri ya Mji Kondoa zinaweza kunukuliwa ili mradi Mhariri ajulishwe kwa maandishi.
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NENO KUTOKA KWA MKURUGENZI

Msoleni Dakawa
Mkurugenzi Halmashauri ya Mji Kondoa

Kwanza namshukuru Mwenyezi Mungu kwa kuweza kutufikisha hadi siku
ya leo na kumaliza salama utekelezaji wa kazi zilizopangwa katika kipindi
cha robo ya kwanza (Julai—Septemba) kwa mwaka wa fedha 2020/2021.

Pili nawapongeza kwa dhati watumishi wa Idara ya Fedha wakiongozwa
na Mkuu wa Idara CPA (T) Onesmo Mwonga kwa kujitolea kwa hali na
mali na kuhakikisha wanakamilisha salama zoezi la ufungaji wa hesabu za
mwisho lakini pia na wakuu wa Idara kwa ushirikiano wao waliounyesha
katika kufanikisha kazi hiyo.

Tatu nazipongeza Idara za Kilimo na Mifugo katika kipindi hicho kwa
ushiriki katika maonesho ya Wakulima na Wafugaji Nanenane mkoani Do-
doma na kuibuka washindi wa kwanza kikanda kwa upande wa ufugaji
wa ng’ombe wa maziwa na mfugaji kuzawadiwa kiasi cha shilingi milioni
mbili.

Kipindi hicho pia Halmashauri ya Mji Kondoa ilianza kufanya kazi za
uchaguzi mkuu kwa kuanza na zoezi la utoaji wa fomu za wagombea wa
ubunge na udiwani hadi kuwapata wagombea ambao wanaendelea na
kampeni na hadi mwezi Oktoba 2020 zoezi linaendelea vizuri tayari kwa
upigaji kura tarehe 28/10/2020.

Aidha katika kipindi cha robo ya kwanza Julai hadi Septemba 2020 Halmas-
hauri ya Mji imepokea fedha kiasi cha Shilingi 281,644,164.75 kwa ajili ya
utekelezaji wa miradi ya maendeleo (TASAF Tshs. 137,566,000, Elimu bila
Malipo Tshs. 143,004,624.75 na mradi wa Malaria Tshs. 1,073,540) na kuifan-
ya Halmashauri kupokea asilimia 5.6 ya bajeti ya miradi ya maendeleo.

Hata hivyo kwa kipindi cha Julai hadi Septemba Halmashauri kupitia
mapato ya ndani imekusanya shilingi milioni 374,900,999.49 sawa na
asilimia 27 ya lengo la makusanyo kwa mwaka 2020/2021 na kutoa shilingi
milioni 33,141,000 ikiwa ni asilimia kumi ya makusanyo kwa ajili ya
mikopo ya Vijana, Wanawake na watu wenye ulemavu

Mwisho niwaombe wananchi wa Halmashauri ya Mji Kondoa kujitokeza
kwa wingi siku ya Jumatano ya tarehe 28/10/2020 ambayo ni siku ya
Uchaguzi Mkuu kwa ajili ya kumchagua Rais, Mbunge na Diwani na ku-
wasihi kuepuka kujihusisha katika matukio ambayo yatapelekea uvunjifu
wa amani na mara baada ya kupiga kura wananchi wanapaswa kurudi

nvumbani kusubiri matokeo.

www.kondoatc.go.tz

JIPATIE NAKALA YA GAZETI HILI KWA
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Mhe. Waitara awaasa wanafunzi Shule ya
Wasichana Kondoa

S

.Naibu Waziri wa OR TAMISEMI Mhe.Mwita Waitara akiwa katika
picha ya pamoja na Mkuu wa Shule ya wasichana Kondoa
pamoja na Wanafunzi wa shule hiyo alipotembelea shuleni hapo
kukagua miradi ya Elimu.

Naibu Waziri wa OR TAMISEMI
Mhe. Mwita Waitara amewasihi
wanafunzi wa Shule Sekondari
ya Wasichana Kondoa kujifunga
mikanda na kusoma kwa bidii ili
wapate matokeo mazuri yataka-
yowawezesha kujiunga na vyuo
vikuu watakavyo.

Ameyasema hayo alipokuwa
anaongea na wanafunzi na wali-
mu wa shule ya Sekondari ya
Wasichana Kondoa baada ya
kufanya ukaguzi wa majengo
yaliyofanyiwa ukarabati mkubwa
ikiwa ni moja ya shule zilizopata
fedha za ukarabati wa shule

kongwe kutoka serikali kuu.

‘Punguzeni usingizi wekeni rati-
ba ya kusoma ili mfaulu na
nimepata taarifa zenu kuwa
mnafanya vizuri nawapongeza

bodi ya Shule, walimu na nyie
wanafunzi kwa kuwa mnaji-
simamia vizuri na naamini kuto-
ka hapa tutapata viongozi
wazuri sana hapo  baa-
dae,’alisema Mhe. Mwita.

Aliongeza kuwa  wanafunzi
wametumwa elimu na si kubeba
mimba kwa kuwa mtoto wa kike
akisoma vizuri ana nafasi
kubwa ya kuibadilisha familia na
maisha yake kwa ujumla na mu-
da wa wao Kkujipanga ni sasa
ambapo wazazi wanawekeza
kwao.

“‘Najua mmefurahia ukarabati
uliofanyika kwa kuwa ume-
boresha mazingira ya kujifunzia
na kufundishia pongezi nyingi
kwa Mhe. Rais wetu kwa kuona
umuhimu wa kukarabati shule
hii hivyo tumwombee aendelee

| Hata

kuwepo ili maono yake vya
awamu ya pili yatimie, alisisitiza
Mhe. Waitara

Aidha aliwashauri viongozi wa
Wilaya kushirikiana na wadau

{ wengine ili kuboresha na kui-

sogeza mbele elimu kwa kuwa
kuna mambo ambayo yanafany-
wa na serikali na mengine yana-
paswa kufanywa na wadau am-
bao wanapatikana ndani na nje
ya wilaya.

hivyo aliwapongeza
viongozi kwa kusimamia vizuri
fedha zilizotolewa na serikali
kwa ajili ya ukarabati kwa kuwa
kwenye baadhi ya maeneo yali-

yofanya vibaya viongozi
wameishia kwenye vyombo vya
sheria na kuwasisitiza

kusimamia majukumu yao yote
vizuri na kuwashukuru walimu
kwa kufanya kazi kwa kujitolea.

Akiongea kwa niaba ya wana-
funzi wenzake Rais wa Shule ya
Wasichana Kondoa Getrude
Gadau amesema shule yao ina
changamoto ya upungufu wa
maji, ukosefu wa gari la shule
kwa ajili ya kufanya shughuli
mbalimbali za shule na ubovu
wa barabara ya kufika shuleni
hapo.

Akijibu changamoto hizo Mku-
rugenzi wa Halmashauri ya Miji
Kondoa Msoleni Dakawa ames-
ema kuwa changamoto ya
barabara inaendelea kufanyiwa
kazi kwa kuwa ipo katika miradi
ya kimikakati na itawekewa lami
na kuchimba kisima kirefu am-
bacho kitasaidia wanafunzi na
wananchi wa jirani.
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SERIKALI KUENDELEA KUPAMBANA NA

@ 7 : —— ; /
Wazee wakiwa wanasikiliza hotuba ya Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya Idara

kuu ya maendeleo ya Jamii Dkt John Jingu (pichani hayupo) wakati wa
maadhimisho ya siku ya wazee katika viwanja vya sabasaba Kondoa Mjini

Katika Maadhimisho ya Siku ya
Kimataifa ya Wazee Serikali
imesema itaendelea kupambana
na unyanyasaji wa Wazee nchini
ikiwemo kudhibiti vitendo vya
mauaji ya Wazee.

Hayo yamesemwa Wilayani
Kondoa mkoani Dodoma na Kat-
ibu Mkuu Wizara ya Afya Idara
Kuu ya Maendeleo ya Jamii Dkt.
John Jingu wakati wa Maadhimi-
sho ya Kimataifa Siku ya
Wazee kwa Mkoa huo.

Aidha Dkt. Jingu ameongeza
kuwa Serikali inafanya jitihada
za kuwatunza Wazee hasa wa-
siojiweza kwa kuboresha makazi
ya Wazee yanayosimamiwa na
Serikali.

"Jamii tumewasikia Wazee wetu
ni jukumu letu kuwalinda wazee

UNYANYASAJI DHIDI YA WAZEE

—

hawa wafurahie maisha na ni
wajibu wetu tusiukimbie".

"Hawa wazee nao wakati wanat-
ulea wangesema hawana muda
na sisi tungekuwa wapi tungeku-
wa wakina nani tuwatunze
wazee wetu" alisema Dkt. John
Jingu

Akitoa taarifa ya maboresho ya
huduma za Wazee kwa ngazi ya
Wizara Kamishna wa Ustawi wa
Jamii Dkt. Naftali Ng'ondi ames-
ema Serikali imeendelea ku-
watunza wazee wasiojiweza
katika Makazi 13 ya-
nayosimamiwa na Wizara kwa
kuwapatia huduma stahiki kwao.

"Tunahudumia wazee 281 mpa-
ka sasa katika Makao haya
tunayoyahudumia kwa kuwapa-
tia wazee huduma za Afya na

huduma muhimu"

alisema.

Naye Katibu Tawala Mkoa wa
Dodoma Maduka Kessy ames-
ema kuwa Mkoa wa Dodoma
umeendelea na jitihada za ku-
watunza Wazee kwa kuboresha
huduma mbalimbali zikiwemo
huduma za Afya na kuwaasa
Jamii kuwajibika kuwatunza.

"Sisi tunaongoza kwa asilimia
25 ya kuwawezesha wazee
kujiunga na huduma za Afya
kwa kujiunga katika

Bima ya Afya iliyoboreshwa ili
kuwawezesha kupata huduma
Bora" alisema

“WAZEE NI HAZINA
TUWATUNZE”

nyingine
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NMB KONDOA WAZINDUA WIKI YA HUDUMA
KWA MTEJA NA WATUMISHI KONDOA MJI

Benki ya NMB Kondoa wame-
anza maadhimisho ya wiki ya
huduma kwa mteja kwa kukuta-
na na kuongea na kula keki kwa
pamoja na watumishi wa Hal-
mashauri ya Mji Kondoa Makao
Makuu.

Maadhimisho
hayo yamefanyi-
ka katika ukumbi

wa Kituo cha
Uwekezaji Kon-
doa ambapo yali-
hudhuriwa na
watumishi wa
Makao Makuu na
watumishi wa
Benki ya NMB

Kondoa wakiam-
batana na
Meneja wa benki
hiyo.

Akiongea
Mkurugenzi
Halmashauri ya }
Mii Kondoa
Msoleni Dakawa
amewapongeza
watumishi wa
benki hiyo kuto-
kana na huduma wanayo-
toa kwa watumishi kwa
kipindi chote wanachofan-
ya kazi na Halmashauri
ya Mji na kuahidi kuendelea ku-
waamini ili kufikia malengo.

“Tunashukuru kwa kutukumbu-
ka leo kweli tumekuwa pamoja
tunaalikana katika matukio mba-
limbali na toka muanze ku-
tuhudumia hamjawahi  kutu-
angusha tunawashukuru sana”,
amesema Mkurugenzi Dakawa.
Kwa upande wake Meneja wa
NMB Kondoa Francis Malire
amesema kuwa watoa huduma

awali |
wa

wameamua kutenga wiki ya
huduma kwa wateja ili kujireke-
bisha pale wanapofanya vibaya.
“‘Nguo hata kama ikiwa safi

bado inaweza kuwa na uchafu
lakini hata tukijiuliza taulo lin-
achafukaje

ikiwa tunalitumia

Mkurugenzi Msol
keki wakati wa maadhimisho ya wiki la huduma kwa mteja yalna Benki ya
NMB tukio hilo limejjiri katika ukumbi wa Kituo cha Uwekezaji Kondoa

tukiwa wasafi? Basi hata sisi
inawezekana tunafanya vizuri
lakini kuna sehemu tunajisahau
na ndio maana tunaweka wiki
hili la hudumakwa mteja ili tuwe
karibu na wateja”’,amesema
Malire.

Hata hivyo kwa upande wao
wameanza kuadhimisha wiki
hiyo kwa kuzindua huduma kwa
wateja mpya tatu ambapo mteja
atawasiliana moja kwa moja na
benki kidigitali.

“Tunazindua huduma za kidijitali
zaidi ambapo kuanzia sasa
mteja atauliza swali au huduma
yoyote kwa WhatsApp namba
0747333444, pia tumezindua
huduma ya kupata mrejesho
kwa kutumia simu janja ambapo

eni Dakawa pamoja na Afisa Utumishi Lucy Timba Wakikata

mteja ataipakua kwenye simu
yake na kuitumia katika ATM
mashine na kupata majibu
hapohapo na huduma ya mwi-
sho ni mteja mbaye atanunua
luku bila kupata token atapiga
simu huduma kwa mteja
0800002002 na kisha kutajiwa
token za kuingiza,”"amesema
Malire.

MAHUSIANO MAZURI YA
TAASISI NIl MAENDELEO YA
TAASISI ZOTE MBILI NA

¢
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WENYEVITI NA WATENDAJI WA
MTAA,WALIMU WAKUU WATAKIWA
KUWAJIBIKA

Wenyeviti na Watendaji wa mi- Mtaa, tuwahamasishe wananchi walimu ”,amesisitiza Mkurugenzi
taa, Walimu wakuu, Wajumbe wajitolee nguvu kazi ili fedha ita- Dakawa.

wa Kamati za shule na wajumbe kayobaki tuboreshe miun-
wa Kamati za ujenzi za shule dombinu mingine ya shule iki-
wametakiwa kuwajibika na kuwa
waadilifu ili kutimiza malengo
yaliyowekwa na Serikali katika
maeneo yao.

Hayo yamesemwa na Mku-
rugenzi wa Halmashauri ya Miji
Kondoa Msoleni Dakawa
alipofanya vikao na viongozi hao
katika Shule za Msingi Maji yag
Shamba na Bolisa. ‘

“‘Nasikitishwa sana na hali ya
ujenzi katika shule zenu mpo
nyuma sana na muda unakimbia ujenzi wa madarasa,
fedha zipo kwenye akaunti zenu ; vyoo na umaliziaji wa
kwa zaidi ya mwezi sasa ujenzi Mkurugenzi Msoleni Dakawa nyumba za walimu

Hata hivyo amewataka viongozi
hao kuwa na uchungu na mali
za shule kwani Kin-
yume na hapo ni
sawa na kutowaten-
* dea haki wananchi
| wanaowaongoza na
" kuwaagiza  kukami-
¢ lisha miradi hiyo nda-
& ni ya mwezi huu.

Halmashauri ya Miji
Kondoa imepokea
zaidi ya shilingi mil-
gioni 291 kwa ajili ya

hauendelei mnakwama wapi (aliyesimama) katika kikao na wajumbe wa katika shule za Msingi
katika kusimamia ujenzi? Aliuli- kamati ya Ujenzi, walimu, na wajumbe wa \|ongoroma, Kingale,
za Mkurugenzi Dakawa. serikali ya Mtaa wa Bolisa(Hawapo Mpalangwi, Iboni, Maji
Ameongeza  Kus- plenany ya Shamba, Miningani
ema kuwa kuna- na Shule ya
baadhi ya walimu . Sekondari Ula.
wakuu  wamekosa

uzalendo kwa

kuongea na mafundi
(Local Fundi) ili wap-
atiwe fedha ndiyo
wawapatie kazi kati- |
ka ujenzi unaoen-g
delea baada ya ku- g
pata fedha za EP4R
hali inayosababisha
miradi kuchelewa
kukamilika na ku-
wanyima haki ya
msingi wanafunzi.

“Uongozi wa Kata na
mitaa ndiyo
wasimamizi wa mira-

di ya maemdeleo ' L
katka maeneo yenu lakini WemMo kununua madawati, viti

na meza za walimu. vvoo vva

Wajumbe wa kamati
ya ujenzi wa shule,
walimu.watendaji wa
mitaa na kamati ya
- serikali ya mtaa wa
" Bolisa wakimsikiliza
4 Mkurugenzi watati wa
kikao cha mikakati ya
kumaliziaji wa
madarasa katika
Shule ya Msingi Bolisa
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"Mikopo itumike ilivyopangwa kwenye
maandiko ya miradi”- Mkurugenzi Dakawa

Mkurugenzi wa Halmashauri ya
Mji Kondoa Msoleni Dakawa
ameviasa vikundi vilivyopata
mikopo iliyotokana na asilimia
10% ya mapato ya ndani ku-
tumia kwa kufuata maandiko ya
miradi wali-
yoandika wakati
wa kuomba
mikopo hiyo.

Kauli hiyo
ameitoa wakati
wa hafla fupi ya

kukabidhi hundi
yenye thamani
ya shilingi mil-
ioni 39.5 iliyo-
tolewa kwa
vikundi vya
wanawake, vija-
na na watu
wenye ulemavu

kwa robo ya tatu
iliyofanyika katika
jengo la kituo cha
uwekezaji kili-
chopo Kondoa Mijini.
“Tunataka mkakue kibiashara
na kufungua makampuni yata-
kayowapa fursa ya kufanya bi-
ashara popote ndani na nje ya
nchi na kupata mikopo mikubwa
zaidi ambayo itawaongezea
uzalishaji na  kukuzakipato
chenu,’alisema Mkurugenzi Da-
kawa.

Aidha aliwashauri kuiga mfano
wa vikundi vya watu wenye
ulemavu waliopewa mkopo na
kumaliza marejesho yao yote
ambapo kwa kufanya hivyo
wanatoa fursa kwa wengine
kupata mikopo hiyo.

“Nasisitiza tuidhibiti mianya ya
rushwa katika kupata mikopo hii
kwa kuwa sisi sote ndio ambao

tunapaswa kuijenga Kondoa ili
kupata maendeleo na vyote
vinawezekana tukiwa na amani
na upendo miongoni mwetu,”
alisisitiza Mkurugenzi Dakawa.

Mkurugenzi Msoleni Dakawa akikabidhi hundi yenye tha-
mani ya shilingi milioni 39.5 iliyotolewa kwa vikundi vya
wanawake,vijana na watu wenye ulemavu ikiwa ni
sehemu ya asilimia 10 ya mapato ya Halmashauri.

Awali akisoma taarifa ya utoaiji
wa Mikopo Afisa Maendeleo ya
Jamii Irene Mosha amesema
kuwa hadi kufikia sasa Halmas-
hauri imetoa
mikopo ya asilimia
kumi ya mapato ya
ndani yenye jumla
ya shilingi milioni
196 kwa vikundi
55 na imekusanya
kiasi cha zaidi ya
milioni 80 ikiwa ni
marejesho kutoka
kwa vikundi hivyo. s
Kwa upande wake [S
Meneja wa Benki g
ya NMB Kondoa
Francis Malile ali-
upongeza uongozi wa Halmas-
hauri kwa kuongeza ukusanyaiji

wa mapato ambayo yanarudi
kwa jamii kwa njia ya mikopo
inayotolewa.

“‘Nawashauri mkatumie vizuri
fedha hizi na hizi ni kianzio tu
mmepewa
mkakuze mitaji
yenu ili Kondoa
iendelee na kwa
sasa tumeanzisha
akaunti ya PAMO-
JA kwa ajili ya
vikundi na haina
makato yeyote tui-
= tumie,” alisema
Meneja Malile.
88 Halmashauri  ime-
g toa hundi yenye
thamani ya shilingi
milioni 39.5 ikiwa ni
mikopo kwa robo ya
tatu ya mwaka wa
fedha 2019/2020 na
imehudhuriwa na
wakuu wa Idara, Meneja wa
Benki ya NMB na wawakilishi
wa vikundi vilivyopatiwa mikopo
hiyo.

Kikundi cha watu wenye ulemavu
wakipewa hundi ya mfano na

Mkuruﬁenzi
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Wanawake Kondoa Mji Washauriwa kudumisha

Mkurugenzi Msoleni Dakawa akitoa

Upendo na Mshikamano.

W 1A

hotuba katika kongamano la

wanawake lililofanyika katika ukumbi wa CCM Kondoa hivi karibuni.

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Miji
Kondoa Msoleni Dakawa ame-
waasa wanawake wa Halmashauri
hiyo kudumisha upendo, amani na
mshikamano ili kuweza kufanikiwa
katika shuguli zao za kuwaletea
maendeleo.

Kauli hiyo ameitoa wakati wa
Kongamano la wanawake wa Hal-
mashauri ya Mji Kondoa lililofanyika
katika ukumbi wa CCM hivi ka-
ribuni.

“Kinamama wa Kondoa kwa ujumla
wenu inabidi mpendane,
mshirikiane na msaidiane ili kuweza
kupata maendeleo, kwani
mshikamano huleta nguvu na se-
hemu yeyote ile ili iendelee kwa
haraka basi nafasi hiyo apewe
mwanamke,” amesema Dakawa.

Aidha Mkurugenzi Dakawa ames-
ema katika kila familia yenye maa-
dili na nidhamu mwanamke ame-
husika kwa kiasi kikubwa katika
kutoa mchango wake licha ya wao
kujiona ni watu wa kawaida lakini
ukweli utabakia kuwa wanawake ni
jeshi kubwa.

“Tumeona jinsi Halmashauri ya M;i
Kondoa imeweza kuwanyanyua
akina mama ili waweze kujikwamua
kimaisha kwa kutoa mikopo vya
wanawake japokuwa taratibu na
hatuwezi kuwafikia wote kwa wakati
mmoja, lakini vikundi vyenye sifa ya
kupata mkopo vitapata kwa wakati
ili mwisho wa siku vikue na kuwa
kampuni na kuweza kutoa ajira
kwa watu wengine hatimaye kuku-
za uchumi wao, Halmashauri yetu
na taifa kwa ujumla,” amesisitiza
Dakawa.

“‘Natamani shughuli za uchaguzi
zikiisha basi tufanye kongamano
kubwa litakalohusisha wana-
wake,wanaume navijana ambapo
tutaita watu walio

fanikiwa kiuchumi na wametokea
Kondoa watuhamasishe ni kwa
namna gani walifikia pale walipo,”
ameongeza Dakawa.

Hata hivyo Mkurugenzi Dakawa
aliwatakia ushindi wagombea wa
nafasi mbalimbali za kisiasa ili mwi-
sho wa siku waungane katika shu-
guli za ujenzi wa taifa na kuwaom-
ba wananchi wote kujitokeza kwa

wingi siku ya uchaguzi ili wachague
viongozi bora kwa maendeleo ya
wanakondoa.

Kwa upande wake Afisa Maendeleo
ya Jamii Bi. Irine Mosha ametoa
taarifa fupi ya ldara ya Maendeleo
ya Jamii ambapo amesema
wameweza kutoa mkopo wa shilingi
milioni 196.6 kwa ajili ya mikopo ya
wanawake, vijana na watu wenye
ulemavu na bado wataendelea ku-
wa na makongamano na midahalo
na kuomba kila mtu kwa nafasi
yake aliyonayo kuendelea kuha-
masisha jamii ili watu waweze Kuijit-
okeza kwenye midahalo itaka-
yojitokeza kwani huo ni mwanzo tu.
Kongamano la wanawake wa Mijini
Kondoa limefanyika ili kuweza kuja-
dili na kutambua fursa mbalimbali
zinazoweza kumkwamua mwa-
namke kiuchumi na kubeba kauli
mbiu ya “Mwanamke , Upendo na
Amani”’, kongamano hili limeenda
sambamba na maadhimisho ya
kitaifa ya Siku ya mtoto wa
kike,ambapo mgeni rasmi alikuwa
Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji
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Wanafunzi wa shule ya wasichana Kondoa
wakifanya onesho la sarakasi katika siku ya

kumuenzi Baba wa Taifa Mwalimu Julius Nyerere

N ~ x

Mkurugenzi Dakawa akiwa katika kikao
pamoja na watendaji wa mitaa, wakuu wa shule
na wajumbe wa kamati za shule na ujenzi

Mkurugenzi Msoleni Dakawa akiwa pamoja na
watumishi wa Halmashauri ya Mji Kondoa wa-
kati wa hafla fupi ya kuwapongeza kwa

B

Wawakilishi kutoka benki ya NMB na CRDB, Dawati la
jinsia pamoja na wanafunzi wa shule na vyuo ni baadhi
ya washiriki waliohudhuria kongamano la wanawake

zawadi kutoka kwa wadau wa elimu ikiwa ni se-
hemu ya maadhimisho ya siku ya mtoto wa kike
duniani

Mmoja wa wanufaika wa mikopo ya asilimia 10
inayotolewa na Halmashauri kwa ajili ya
wanawake,vijana na watu wenye ulemavu.
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