Mh mwenyekiti,

Kamati ya fedha na utawala
S.L.P 711,

Halmashauri ya Mji Kondoa

HALMASHAURI YA MJI WA KONDOA

TAARIFA YA MAPATO NA MATUMIZI KWA KIPINDI CHA MWEZI JULAI, 2021

Naomba kuwasilisha taarifa ya mapato na matumizi kwa kipindi cha kuishia Julai 2021 kama ifuatavyo:

MAPATO:

Kwa mwaka wa fedha 2021/2022 Halmashauri ya Mji
20,374,760,065.87 kutoka vyanzo mbalimbali. Aidha, H
Shs.420,724,932.74 (ikijumuisha fedha ya jengo Sh 103,
ndani 6,629,292.11, mapato ya ndani matumizi ya kawai
vya afya na zahanati Sh 45,153,230.81, Shule za Msingi na Sekondari 220,792,336.
uwa shs. 20,795,484,998.61 kama ifuatavyo katika JedwaliNa.1,2 ,3na 4

kupelekea bajeti ya utekelezaji k

JEDWALI NA. 1: MAKISIO YA MAPATO KWA MWAKA WA FEDHA 2021/2022

wa Kondoa imejiwekea lengo la kukusanya Shs.

almashauri ilivuka mwaka na bakaa ya mwaka 2020 /2021 ya
869,253.22, Tasaf 23,708.16, miradi ya maendeleo mapato ya

da 6,789,929.47, Hospital ya Kondoa Mji Sh 37,359,614.63 ,vituo
33 na mfuko wa pesheni 107,568 )na

Na Maelezo Kiasi (Shs)
1 Makusanyo ya Halmashauri vyanzo vya Ndani 1,509,452,812.12
2 Ruzuku ya serikali kuu Matumizi mengineyo 1,037,693,708.40
3 Miradi ya Maendeleo na Mfuko wa Wahisani 6,715,151,765.35
4 Ruzuku ya Serikali kuu (Mishahara) 11,112,461,780.00
JUMLA KUU YA BAJETI INAYOTEKELEZWA 2021/2022 20,374,760,065.87




{h mwenyekiti, kwa kipindi cha kuishia tarehe 31/07/ 2021 Halmashauri imekusanya kiasi cha Shs 1,055,891,846.29
ambayo nisawana asilimia 5.18% ya makisio y lengo la mwaka 2021/2022 ‘

JEDWALI NA.2: TAARIFA YA MAPATO KUISHIA TAREHE 31/07/2021

Mapato Tl Mapat
Maelezo Makisio 2021/2022 |Jumla ya Mapato yaliyokusanywa - um’a ya apato) o,
. Julai 2021
Julai, 2021

Salio Anzia 420,724,932.74 | 420,724,932.74{100
Makusanyo ya
vyanzo vya 793,042,812.12 55,650,564.20 55,650,564.20| 7
ndani Halisi
Wikipzin ya 716,410,000.00 102,133,323.63|  102,133,323.63| 14
Ndani Kisekta

la Mapat
Jumla Mapato 1,509,452,812.12 0.00 157,783,887.83|  157,783,887.83| 10
ya Ndani
Ruzuku ya *
Serikali Kuu 1,037,693,708.40 91,128,333.30 91,128,333.30| 9
(O
Ruzuku ya 4
Serikali Kuu 11,112,461,780.00 759,684,000.00|  759,684,000.00| 7
Mishahra
Miradi ya
Maendeleo na 6,715,151,765.35 47,295,625.16 47,295,625.16] 1
mifuko ya
wahisani
Jumla Bajeti 20,374,760,065.87 0.00 1,055,891,846.29| 1,055,891,846.29| 5
Jumla kuu 20,795,484,998.61 0.00 1,055,891,846.29] 1,476,616,779.03| 7
MATUMIZL

Mh mwenyekiti, kwa kipindi cha mwaka 202172022 Halmashauri imekisia kutumia kiasi cha Shs. 20,374,760,065.87
kutoka vyanzo mbalimbali ikijumuishwa na bakaa ya mwaka 2020/2021 ya Shs.420,724,932.74 na kufanya jumla ya
makisio ya Matumizi kuwa sh.20,795,484,998.61 kama ifuatavyo:

JEDWALI NA. 3 .MUHTASARI WA SURA YA MTIRIRIKO WA MATUMIZI YA MWAKA WA FEDHA 2020/2021

MAELEZO MAKISIO 2020/2021
Salio Anzia 420,724,932.74
Makusanyo ya vyanzo vya ndani 1,509,452,812.12
Ruzuku ya Serikali kuu (0OQ) 1,037,693,708.40
Ruzuku ya Serikali kuu Mishahara 11,112,461,780.00
Miradi ya Maendeleo na wahisani 6,715,151,765.35
Jumla kuu ya bajeti inayotekelezwa 2021/2022 , 20,795,484,998.61




/

'h mwenyekiti kwa kipindi cha Kkuishia tarehe 31/07/ 2021 Halmashauri imetumia kiasi cha Shs. 761,592, 718.13
iwa ni sawa na asilimia 3. 66% ya makisio ya matumizi ya fedha kwa mwaka wa fedha 2021/2022, kama ifuatavyo

hapo chini: -

JEDWALI NA. 4: MATUMIZI KUISHIA TAREHE 31/07/2021

. . Jumla ya
Maelezo Makisio 202012022 Jumlaya ~ (Jumlaya Matumizii yatumizi Julai, %
Matumizi Julai, 2021
2021
P—
420,724,932.74 | 0.00{ 0
Makusanyo ya
vyanzo vya 793,042,812.12 1,908,718.13 1,908,718.13 0
ndani Halisi

Mapato ya
Ndani Kisekta

0.00

716,410,000.00

TaM ‘

Jumla Mapato 1,509,452,812.12 000 1,008,718.13 1,008,718. 13
Ruzuku ya

Serikali kut 1,037,693,708.40 0.00

759,684,000.00 759,684,000.00{ 7

Miradi ya
Maendeleo na . 0.00
wahisani

420 724,932.74 14,080,333,233.26 761,592,718.13

761,592,718.13

Mh mwenyekiti na Wajumbe Majedwali yameambatanishwa na taarifa hii kwaajili ya ufafanuzi zaidi.

Mh mwenyekiti naomba kuwasilisha,
\
Roseg!\ary Kimboi

Kny; Mkurugenzi wa Mji Kondoa
HALMASHAURI YA MJI KONDOA



